



**SHIRIKA LA UTANGAZAJI TANZANIA (TBC)
FOMU YA USHIRIKI
KIPINDI CHA CLUB RAHA LEO**

PICHA YA
MSHIRIKI
(Passport Size)

1.	Jina la Mshiriki	2.	Jinsia	3.	Umri
4.	Namba ya simu	Barua pepe			
	Eneo analoishi mshiriki/ Anuani yake				
5.	Mtindo wa Uchezaji- Unaotaka kushindania Weka tiki <ul style="list-style-type: none">▪ Kuimba Afro Pop/Matumizi ya Ala▪ Kucheza Rhumba▪ Kuimba muziki – Bongo Flava/Dansi▪ Kucheza Ngoma za Asili				
6.	Kazi ya sasa ya Mshiriki				
7.	Kwa nini unataka kushiriki				
8.	Nini unataka tujue kuhusu wewe				
9.	Namba ya ndugu wa karibu au Mdhamini Wake				

NB:

- **Mwombaji hatakiwi kuwa Mwanamuziki au Mcheza Show**
- **Mwombaji awe na umri zaidi ya miaka 18**
- **Njoo na fomu yako siku ya Usaili**
- **Kwa mawasiliano zaidi piga simu Namba 0712-017777 au 0715-393639**

DOKEZO MUHIMU

Mshiriki anatakiwa kujaza kifungu hiki hapa chini kwa hiari na uelewa ukiwa na akili timamu kama mshiriki:

“Mimi Ninakubali kuingia
katika shindano la kumtafuta Mchezaji/Mwimbaji wa

Naahidi kuwa sitadai gharama zozote za ushiriki na za kwangu
mwenyewe pia sitadai chochote mpaka mwisho wa mashindano kwa
kutarajia kuwa nitajitahidi kupata zawadi mwishoni mwa shindano hili.

Shindano hili ambalo linamilikiwa na Shirika la Utangazaji Tanzania -TBC
(ikiwa ni TBC1, TBC2, TBC TAIFA, TBC FM, TBC INTERNATIONAL).

Hivyo nakubali picha zangu/yangu kutumika kwa namna yoyote na TBC;
pamoja na tovuti yake iwe binafsi kama shirika au kibiashara.

Chochote kitakacho rekodiwa katika shindano hili ni mali ya TBC.

JINA.....

SAHIHI.....

TAREHE.....